Komawa

Menene manufar dawowarka?

Don duk umarnin da aka sanya akan layi da kuma a cikin ɗakin nunin, muna karɓar abubuwa a cikin ainihin yanayin su, tare da cikakkun marufi da alamun da aka haɗe don cikakken kuɗi.Dole ne a sanya abun a cikin wasiku don aika mana a cikin wannan lokacin dawowar.Iyakar dawowa baya haɗa da lokacin wucewa.Kuna da kwanaki 30 don neman buƙatun dawowa da mayar da abubuwan daga ranar jigilar kaya don ku cancanci maidowa.

** Ga duk wani yuwuwar rashin amfani ko cin zarafi na manufofin dawowarmu, mun tanadi haƙƙin ƙin sabis ga kowa.Idan kun lura da kowane matsala mai inganci tare da odar ku, da fatan za a yi mana imel ainfo-web@bpl-led.com

Ta yaya zan iya komawa ko musanya?

Da fatan za a yi mana imel don tabbatar da dawowar, za mu yi muku tsarin dawowa.

Yaushe zan samu kudina?

Da zarar mun sami dawowar ku, za mu aiwatar da buƙatar dawo da kuɗin ku da wuri-wuri.Da fatan za a ba da izinin kwanakin kasuwanci 4-5 don sarrafa kuɗin ku sannan kuma kwanaki 5-10 na kasuwanci don bankin ku ya tura kuɗin a asusunku.Za a iya mayar da kuɗin zuwa ainihin hanyar biyan kuɗi kawai.

Wasu Muhimman Bayanan kula

Komawa Kudin jigilar kaya

Ba ma biyan kuɗin jigilar kaya don dawowa a wannan lokacin.Abokin ciniki yana da alhakin biyan kuɗin jigilar kaya don dawo da kunshin zuwa gare mu.Kuna iya zaɓar kowane mai ɗaukar hoto da kuka zaɓa.

Idan mabukaci ne ya haifar da dawowar, mabukaci ya kamata ya ɗauki nauyin kuɗin jigilar kaya.Takamammen kuɗin ya kamata ya dogara da kamfanin da kuka zaɓa.

Idan saboda dalilanmu, kayan da aka karɓa sun lalace ko ba daidai ba, kuma ba a buƙatar mabukaci ya ɗauki kuɗin jigilar kaya saboda wannan dalili.

Kudin Kwastam / Ayyukan Shigo da Shigo

Ba za a iya mayar da kuɗin kwastam da haraji ba.Ba za mu iya aiwatar da kowane gyara ga odar ku ba yayin da kunshin yana tare da kwastan.Idan kuna da damuwa game da yuwuwar kuɗaɗen kwastam da ayyuka, muna ba da shawarar ku tuntuɓe mu kafin yin oda.